smile smile smile smile smile smile smile smile smile smile smile

సురేష్ బాబు సూచనతో నారప్ప రీషూట్…

టాలీవుడ్ హీరో విక్టరీ వెంకటేష్ టైటిల్ రోల్ ను పోషిస్తున్న పీరియాడికల్ డ్రామా ‘నారప్ప’. తమిళంలో భారీ హిట్ కొట్టిన ‘అసురన్’ సినిమాకు రీమేక్ గా ఈ సినిమా తెరకెక్కుతోంది ‘నారప్ప’గా రూపొందుతున్న ఈ సినిమాలో వెంకటేష్ ఎంతో ప్రతిష్టాత్మకంగా చేస్తున్నారు. తాజాగా సురేష్ బాబు ‘నారప్ప’లో కొన్ని మార్పులను సూచించినట్లు తెలుస్తోంది.
అదేవిధగా ‘నారప్ప’ దర్శకుడు శ్రీకాంత్ అడ్డాలతో ఈ మధ్య మాట్లాడిన సురేష్ బాబు ఫైనల్ కట్లో చేయాల్సిన మార్పులు, చేర్పులను సూచించినట్లు తెలుస్తోంది. ఈ సమయంలో సినిమాలోని కొన్ని సన్నివేశాలను రీషూట్ చేయమని చెప్పినట్లు తెలుస్తోంది. అలాగే ‘నారప్ప’కు శ్రీకాంత్ అడ్డాల దర్శకత్వం వహిస్తున్న విషయం తెలిసిందే. ప్రియమణి కీలకపాత్రలో నటిస్తున్న ఈ సినిమాకి మణిశర్మ సంగీతం అందిస్తున్నారు. సురేష్ బాబు, కలైపులి ఎస్.థాను నిర్మాతలుగా వ్యవహరిస్తున్న ఈ సినిమా మే 14వ తేదీన విడుదల కాబోతుంది. కాగా సమాజంలోని అసమానతలు, చదువు ప్రాముఖ్యతను తెలుపుతూ ఈ సినిమా తెరకెక్కుతుంది. ఈ సినిమాపై భారీ అంచనాలు నెలకొనడంతో సురేష్ బాబు తగు జాగ్రత్తులు తీసుకుంటున్నట్లు తెలుస్తోంది. అంతేకాకుండా వెంకటేష్ ‘ఎఫ్ 3’, ‘దృశ్యం 2’ సినిమాలతో కూడా చాలా బిజీగా గడుపుతుండటం విశేషం.

You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *