smile smile smile smile smile smile smile smile smile smile smile

పుష్ప తర్వాత సుకుమార్ రౌడీ హీరోతో..!

టాలీవుడ్ డైరెక్టర్ సుకుమార్ ప్రస్తుతం స్టైలిష్, ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ హీరోగా ‘పుష్ప’ సినిమా తెరకెక్కిస్తున్న విషయం తెలిసిందే. అయితే ఇప్పుడు ఈ సినిమా షూటింగ్ శరవేగంగా జరుపుకుంటుంది. ఈ సినిమాలో బన్నీ.. లారీ డ్రైవర్ పుష్పరాజ్ పాత్రలో నటిస్తున్నాడు. రష్మిక మందన్న హీరోయిన్ గా నటిస్తోంది. అయితే ఇప్పటికే విడుదలైన ఈ సినిమా టీజర్కు మంచి రెస్పాన్స్ వచ్చింది.
అదేవిధంగా ఈ సినిమా తర్వాత దర్శకుడు సుకుమార్ ఏ హీరోతో సినిమా చేయనున్నాడు అనే వార్తలు వైరల్ గా మారాయి. ముఖ్యంగా పుష్ప తర్వాత సుకుమార్.. తన తర్వాతి సినిమా రౌడీ హీరో విజయ్ దేవరకొండతో ఖరారు అయినట్లు తెలుస్తోంది. మరి ఈ వార్త నిజమా? కాదా? అనే విషయం తెలియాలంటే మరికొద్దు రోజులు ఆగాల్సిందే. కాగా ప్రస్తుతం విజయ్ దేవరకొండ, పూరి జగన్నాథ్ దర్శకత్వంలోని ‘లైగర్’ సినిమాతో బిజీగా ఉన్నాడు. ఈ సినిమా తర్వాత సుకుమార్- విజయ్ కాంబినేషన్ ఉండనుందని సమాచారం. మరి ఏం జరుగుతుందో చూడాలి.

You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *